cartoonsub
Kimikiss Pure Rouge[subeng] เเละรับคนทำซับ C2bd5d4
cartoonsub
Kimikiss Pure Rouge[subeng] เเละรับคนทำซับ C2bd5d4
cartoonsub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

cartoonsub

คลังการ์ตูนที่ใหญ่ที่สุด

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Kimikiss Pure Rouge[subeng] เเละรับคนทำซับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
wabmaster
wabmaster
Admin

เครดิต:CTS : 14996
กระทำความดี : -1

Kimikiss Pure Rouge[subeng] เเละรับคนทำซับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Kimikiss Pure Rouge[subeng] เเละรับคนทำซับ   Kimikiss Pure Rouge[subeng] เเละรับคนทำซับ EmptyWed Sep 15, 2010 6:47 am

ขอโทษนะครับที่ยังไม่มีซับไทยออกมาเเต่ทางเว็บเราจะให้ทีมงานที่ทำซับจัดการให้
เเละใครที่ทำซับเป็นก็ทำมาให้ได้เลยจะได้ดูกัน เเละท่าทำมาทางเราจะขอรับเป็นทีมงานเลยนะครับ ใครที่จะทำPMมาหาผมได้เลยครับ
เชิญดูตัวอย่างก่อนครับ

****ตอบกระทู้ก่อนนะครับ*****
ยังไม่จบเเค่นี้ยังทีอีกครับเดี๋ยวจะหามาให้อีก

เเละขอประกาศในนี้เลยนะครับว่า รับคนทำซับไทย[ทีมงาน]ท่าทำได้ก็ขอให้PMมาหาผมนะครับ เดี๋ยวผมจะจัดการหาเวลาให้ทำนะครับโดยจะมีเวลาพักเยอะเลยครับ
รับสมัคร ไม่อั้น เเต่ต้องทำเป็นเเละทำด้วยน้ำใจนะครับ ถ้าเสร็จเเล้วเอาลิ้งมาให้ผมตรวจสอบดูก่อนนะครับว่า ใช้ได้หรือป่าวเเต่เครดิตที่ได้เป็นของท่านกับของทางเว็บครับผมไม่ได้มีส่วนร่วมในการทำซับ จึงไม่มีเครดิตร่วม รับสมัครเเล้ววันนี้
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://cartoonsub.4umer.net
aokkongzaz
Member
Member

เครดิต:CTS : 14596
กระทำความดี : 0

Kimikiss Pure Rouge[subeng] เเละรับคนทำซับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Kimikiss Pure Rouge[subeng] เเละรับคนทำซับ   Kimikiss Pure Rouge[subeng] เเละรับคนทำซับ EmptyTue Jan 11, 2011 2:21 am

เจ๋งเยย อยาก ดุ งะๆ
kabutoman
Member
Member

เครดิต:CTS : 14053
กระทำความดี : 0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Kimikiss Pure Rouge[subeng] เเละรับคนทำซับ   Kimikiss Pure Rouge[subeng] เเละรับคนทำซับ EmptyMon Jul 11, 2011 3:17 am

รับคนทำซับเหรอครับ ???

Kimikiss Pure Rouge[subeng] เเละรับคนทำซับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1